Gabatarwar Samfur
Sorbitol, wanda kuma aka sani da glucitol, barasa ne na sukari, wanda jikin ɗan adam ke metabolize a hankali. Ana iya samun shi ta hanyar rage glucose, canza ƙungiyar thealdehyde zuwa ƙungiyar hydroxyl. Yawancin sorbitol an yi shi ne daga syrup masara, amma ana samunsa a cikin apples, pears, peaches, da prunes. Ana hada shi ta hanyar sorbitol-6-phosphate dehydrogenase, kuma an canza shi zuwa fructose ta succinate dehydrogenase da sorbitol dehydrogenase.Succinate dehydrogenase shine enzyme. hadaddun da ke shiga cikin sake zagayowar citric acid.
Aikace-aikace
1.Sorbitol yana da kaddarorin da za a iya amfani da su don samar da man goge baki, sigari da kayan shafawa maimakon glycerin.
2. A cikin masana'antar abinci, ana iya amfani da sorbitol azaman mai zaƙi, mai daɗaɗawa, wakili na chelating, da gyaran nama.
3. A cikin masana'antu, sorbitan esters da aka samar da nitration na sorbitol kwayoyi ne don maganin cututtukan zuciya.
Additives na abinci, kayan kwalliyar kayan kwalliya, kayan daɗaɗɗen halitta, humectants, kaushi, da sauransu.
TAKARDAR ODAR 6AD0 ZAMA AIKATA
Sunan samfur | Sorbitol | Ƙayyadaddun bayanai | Standard Kamfanin |
Cas No. | 50-70-4 | Kwanan Ƙaddamarwa | 2024.2.22 |
Yawan | 100KG | Kwanan Bincike | 2024.2.28 |
Batch No. | Saukewa: BF-240222 | Ranar Karewa | 2026.2.21 |
Abubuwa | Ƙayyadaddun bayanai | Sakamako | |
pH | 3.5-7.0 | 5.3 | |
Bayyanar | Farin Crystalline Foda | Ya dace | |
Rage Ciwon sukari | 12.8/ml MIN | 19.4/ml | |
Ruwa | 1.5% MAX | 0.21% | |
Allon akan 30 USS | 1.0% MAX | 0.0% | |
Allon akan 40 USS | 8.0% MAX | 2.2% | |
Allon ta 200 USS | 10.0% MAX | 4.0% | |
Ƙididdigar ƙwayoyin cuta, cfu/g (jimlar adadin faranti) | 10 (2) Mafi Girma | Wuce | |
wari | Ya Wuce Gwaji | Wuce | |
Kammalawa | Wannan samfurin ya dace da ƙayyadaddun bayanai. |